Home  News  Products  Service  Activities  Contact   Tue 11/12/2018  
PW TECH : ส่งมอบตรงเวลา รักษาคุณภาพ มุ่งมั่นพัฒนา ลูกค้าพอใจ ก้าวสู่มาตรฐานสากล We provide Only High Quality Products and Services.
 
 
     
 Mr.Panya Tiemmuang
   นายปัญญา เทียมเมือง
 Sales & Marketing Director
 panya@pwtech.co.th
 Tel : 081754-8455
   
 Mr.Sombat Yokhapajorn
   นายสมบัติ โยคาพจร
 Sales Manager
 sombat@pwtech.co.th
 Tel : 087-020-9195
   
 Mr.Theesidh Rattamasanapapai
   นายธีศิษฎ์ รัตมาศาณประไพ
 Senior Sales Representative
 theesidh@pwtech.co.th
 Tel : 084-906-3303
   
 Mr.Alan Deecharoenviroon
   นายอรัณย์ ดีเจริญวิรุฬ
 Senior Sales Representative
 alan@pwtech.co.th
 Tel : 085-667-4488
   
 Ms.Naruwmon Tangwongwiroj
   นายนฤมาน จินตวร
 Sales Application Engineer
 naruemarn@pwtech.co.th
 Tel : 098-000-xxxx
   
 Ms.Nonglak Insakorn
   นางสาวนงลักษณ์ อินสาคร
 Senior Sales Representative
 nonglak@pwtech.co.th
 Tel : 098-000-xxxx
   
 Ms.Salita Onnuam
   นางสาวสลิตา อ่อนน่วม
 Senior Sales Representative
 salita@pwtech.co.th
 Tel : 081-809-9886
   
 Ms.Chatchawan Srinantapan
   นางสาวชัชชวัล ศรีนันทพันธ์
 Sales Representative
 chatchawan@pwtech.co.th
 Tel : 081-683-2891
   
 Mr.Prapatsorn Mupayak
   นางสาวประภัสสร หมู่พยัคฆ์
 Sales Representative
 prapatsorn@pwtech.co.th
 Tel : 087-746-5406
   
   Address
  PW TECH Co.,Ltd. | TAX ID 0-1255-56015-96-1
   Head Office : 219/35 Moo 4 Chaengwattana Rd.,Pak Kret, Pak Kret, Nonthaburi 111210
  Tel. +66 2-584-3355 | Fax +66 2-583-3405
  Branch 00001 : 95/1-2 Moo 3, Namkokm Mueang, Rayong 21000
  Tel. +66 38-015-381 to 4 | Fax +66 38-015-385
  Website : www.pwtech.co.th | Sales@pwtech.co.th
 
           
  รู้จัก PW TECH   PW TECH สำนักงานใหญ๋  
  ธุรกิจ PW TECH Tel :  (662) 5843355  
  ผลิตภัณฑ์และบริการ Fax :  (662) 5833405  
  ร่วมงานกับ PW TECH Email :  info@pwtech.co.th    
        © PW TECH 2018-2020