Sales Team

sales@pwtech.co.th

Panya Tiemmuang

ปัญญา เทียมเมือง Sales & Marketing Director

Phone: +66-38-015-381 to 4
E-mail: panya@pwtech.co.th

Salita Onnoum

สลิตา อ่อนน่วม (โอ๋) Sales Manager

Phone: +66-81-809-9886
E-mail: salita@pwtech.co.th

Sombat Yokhapajorn

สมบัติ โยคาพจร Marketing and Sales Consultant

Phone: +66-87-020-9195
E-mail: sombat@pwtech.co.th

Naruemon Tangwongwiroj

นฤมล ตั้งวงศ์วิโรจน์ (กราวด์) Sales Engineer

Phone: +66-86-155-4477
E-mail: naruemon@pwtech.co.th

Kanchuta Thanakitarnan

กัญจน์ชุตา ธนากฤตย์อานันท์ (ลูกปลา) Senior Sales Representative

Phone: +66-82-953-6142
E-mail: kanchuta@pwtech.co.th

Service Team

service@pwtech.co.th

Wanchai Rattamasanaprapai

วันชัย รัตมาศาณประไพ Managing Director

Phone: +66-38-015-381 to 4
E-mail: wanchai@pwtech.co.th

Nonglak Insakorn

นงลักษณ์ อินสาคร Senior Service Coordinator

Phone: +66-86-820-1765
E-mail: nonglak@pwtech.co.th

Ekachai Sirinart

เอกชัย ศิรินารถ Senior Service Engineer

Phone: +66-86-094-4608
E-mail: ekachai@pwtech.co.th

Application Engineer

Alan Deecharoenviroon

อรัณย์ ดีเจริญวิรุฬ Application Engineer

Phone: +66-85-667-4488
E-mail: alan@pwtech.co.th

Siripong Boukam

สิริพงษ์ บัวคำ Application Engineer

Phone: +66-86-837-1237
E-mail: siripong@pwtech.co.th

Thasama Sangcharoen

ธสมา แสงเจริญ Application Engineer

Phone: +66-89-931-7888
E-mail: thasama@pwtech.co.th